xinwen

Labarai

Nawa Ne Kudin Samar da Ton 50 Na Slag Powder Roller Mill a tsaye a kowace awa?

Nawa ne kudin don samar da tan 50 naslag fodanadi a tsaye a kowace awa? Menene ka'idar aiki na slag foda a tsaye abin abin nadi? Waɗanne matakai ne aka haɗa a cikin layin samarwa na ton 50 naslag fodanadi a tsaye a kowace awa? HCMilling (Guilin Hongcheng) zai ƙware a cikin samar muku da nunin nadi a tsaye.

Cikakken sunan slag shine granulated fashewa tanderun slag, wanda shine sharar da aka saki daga tanderun fashewar ƙarfe na ƙarfe da ƙarfe. Ƙaƙƙarfan sharar gida a cikin yanayin zafi mai zafi ana saka shi kai tsaye a cikin ruwan sanyi don saurin sanyaya kuma ya zama ruwa. Slag na ruwa abu ne mai kyau don samar da foda na ma'adinai kuma yana da kyawawan kayan gelling na hydraulic. Ana sarrafa slag na ruwa a cikin foda ta hanyarfoda na slagr nadi a tsaye, wanda za'a iya haɗawa da simintin siminti don samar da siminti, ko kuma a haɗa shi kai tsaye zuwa kankare don maye gurbin wani ɓangare na siminti. Abu ne na yau da kullun a kasuwannin gine-gine na yanzu, sannan kuma hanya ce mai mahimmanci don sake yin amfani da datti a cikin masana'antar karfe.

 https://www.hc-mill.com/hlm-vertical-roller-mill-product/

The nadi a tsaye tare da fitowar sa'a na 50 tons na slag foda a halin yanzu shine manufa mai niƙa da kayan aiki na kayan aiki don slag foda. Yana da halaye masu kyau fiye da injin ƙwallon ƙwallon ƙafa na gargajiya, don haka tashar niƙan siminti ya yi maraba da shi sosai. Idan aka kwatanta da injin niƙa, slagnadi a tsaye yana da fa'ida a bayyane a cikin amfani da makamashi, wanda zai iya adana tarin wutar lantarki, don haka adana farashin samarwa; Dangane da aiwatar da juzu'a, slagnadi a tsayean haɗa shi da niƙa, nunawa da tattarawa, kuma ana yin aikin ƙwallon ƙwallon ta hanyar niƙa, nunawa da ƙaramin sashi, don haka tsarinslagnadi a tsayeya fi sauƙi kuma yana buƙatar ƙarancin aiki; Dangane da kare muhalli, amo nanadi a tsayeya yi ƙasa da na ƙwallon ƙwallon ƙafa, kuma ƙurar ƙura ba ta da yawa, wanda ya dace da bukatun kare muhalli.

 

Akwai fa'idodi da yawa naslagnadi a tsaye sama da injin ball. Idan kuna da wata bukata, da fatan za a tuntuɓe mu. A karshe, nawa ne kudin samar da tan 50 na slag fodanadi a tsayea kowace awa? Babu ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun wannan, saboda ya haɗa da kayan taimako da yawa, kayan haɗi, wayoyi da igiyoyi da sauran abubuwan da ke da alaƙa, waɗanda ke da alaƙa da alaƙa da adadin saka hannun jari. Don haka, ƙwararrun injiniyoyi na HCMilling (Guilin Hongcheng) suna buƙatar yin mu'amalar fasaha da ku da farko, sannan su tsara keɓantaccen tsarin zance dangane da yanayin aikin. Barka da zuwa tuntuɓar HCM don cikakken sadarwa akan saka hannun jari na ton 50 na slag fodanadi a tsayea kowace awa.


Lokacin aikawa: Janairu-29-2023